கு ளிக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட ராஷ்மிகா மந்தனா..! காதலருடன் மாலத்தீவில் கொண்டாட்டமா…? இணையத்தில் வைரலாகும் புகைப்படம்

கடந்த 2016 ஆம் ஆண்டு கன்னட மொழியில் வெளியான ‘கிரிக் பார்ட்டி’ என்ற படத்தின் மூலம் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார் நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா.தனது முதல் படத்திலேயே ரசிகர்கள் நடிகை கொ ள்ளையடித்த இவர்,தற்போது அடுத்தடுத்து படங்களில் நடித்து வருகிறார்.அதிலும் கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘கீதா கோவிந்தம் ‘படத்தின் மூலம் தமிழ்,கன்னடம்,மலையாளம் என்று அணைத்து ரசிகர்களையும் ஈ ர்த்துவிட்டார்.தற்போது தெலுங்கில் இரண்டு படம் கன்னடத்தில் ஈர்த்துவிட்டார்.படமென்று ப டு பிஸியாக நடித்து வருகிறார்.

தற்போது தமிழ் சினிமாவிலும் கால் பதிக்கவுள்ளார்.அதிலும் கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘கீதா கோவிந்தம் ‘படத்தின் மூலம் தமிழ், கன்னடம்,மலையாளம் என்று அணைத்து ரசிகர்களையும் ஈ ர்த்துவிட்டார்.

தற்போது தெலுங்கில் இரண்டு படம் கன்னடத்தில் ஈர்த்துவிட்டார்.படமென்று படு பிஸியாக நடித்து வருகிறார்.தற்போது தமிழ் சினிமாவிலும் கால் பதிக்கவுள்ளார்.

ராஷ்மிகா மந்தனா தற்போது இந்தியளவில் பிரபலமான முன்னணி கதாநாயகிகளில் ஒருவர்.இவர் நடிப்பில் தற்போது வாரிசு திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது.இப்படத்தில் முதல் முறையாக தளபதி விஜய்க்கு ஜோடியாக நடித்து வருகிறார்.

இது மட்டுமின்றி பாலிவுட் திரையுலகில் உருவாகி வரும் நான்கு திரைப்படத்தில் க மிட்டாகியுள்ளார்.அண்மையில் நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா தனது ர கசிய காதலருடன் மாலத்தீவிற்கு சென்றிருந்தார்.

இந்நிலையில்,அங்கிருந்து நீ ச்சல் தொட்டியில் கு ளிக்கும் புகைப்படத்தை தன்னுடைய சமூக வலைதளத்தில் பதிவு செய்துள்ளார் ராஷ்மிகா மந்தனா.இந்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.இதோ அந்த புகைப்படம்

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More