திருமதி செல்வம் சீரியலில் வந்த இந்த நடிகையை நினைவிருக்கிறதா..? தற்போதும் எப்படி இருக்கார் பாருங்க

வாய்ப்பு கேட்டு திருமதி செல்வன் சீரியல் நடிகை எலிசபெத் சுராஜ் பதிவிட்டு இருக்கும் பதிவு தற்போது சோசியல் மீடியாவில் படு வைரலாகி வருகிறது.பொதுவாகவே சின்னத்திரை படு எல்லாம் மக்களின் பொழுது போக்கு அம்சங்களில் ஒன்றாக விளங்குகிறது. இதனால் ஒவ்வொரு சேனலும் போட்டி போட்டுக்கொண்டு வித்தியாசமான கதைக்களத்துடன் தொடர்களை ஒளிபரப்பி வருகிறார்கள். இதனால் சமீப காலமாக சின்னத்திரை சீரியல்கள் மக்கள் மத்தியில் பேராதரவை பெற்று வருகிறது.

அது மட்டுமில்லாமல் சின்னத்திரையில் நடிக்கும் நடிகர்களும் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமாகி இருக்கிறார்கள்.அந்த வகையில் சின்னத்திரை சீரியல்கள் மூலம் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமானவர் நடிகை எலிசபெத்

மக்கள் இவர் சன் டிவி,விஜய் டிவி,ஜீ தமிழ் என பல சேனல்களில் ஒளிபரப்பாகி இருந்த தொடர்களில் நடித்து இருக்கிறார்.அதில் பெரும்பாலும் இவர் வில் லியாக தான் மி ரட்டி இருக்கிறார். மேலும், இவர் நடித்த கனா காணும் காலங்கள்,

அனுபல்லவி,கலாட்டா குடும்பம்,சந்திரலேகா போன்ற பல தொடர்களில் நடித்திருக்கிறார்.அதுமட்டுமில்லாமல் இவர் வெள்ளித்திரை படங்களில் சிறு வேடங்களில் நடித்திருக்கிறார்.

இவர் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி நடித்திருக்கிறார்.முடிவடைந்த தேன்மொழி பிஏ என்ற சீரியலில் மாமியாராக நடித்திருந்தார்.இந்த சீரியலின் மூலம் இவர் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமாக இருந்தார் என்றே சொல்லலாம்.

இப்படி இவர் பதிவிட்டு இருக்கும் பதிவு தற்போது சோசியல் மீடியாவில் வைரலாகி வருகிறது.இதை நெ ட்டிசன்கள் ட்ரெண்டிங் ஆக்கி வருகிறார்கள்.இதற்கு பின்பு இவருக்கு சின்னத்திரை வருகிறார்கள்.கிடைக்குமா..? என்பதை பொறுத்திருந்து பார்க்கலாம்.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More