இரவு பா ர்ட்டியில் விஜய் பட நடிகை தோழிகளுடன் சேர்ந்து போட்ட ஆட்டம்..! ஷா க்கான ரசிகர்கள் : லீ க்கான காட்சி

24

கடந்த சில மாதங்களாக தமிழ்,தெலுங்கு. மலையாளம் என பல மொழிப்படங்களில் பல முன்னன்மி நடிகர்களின் படங்களில் ஹீரோயினாக நடித்து வருவதோடு தென்னிந்திய அளவில் பல இளைஞர்களின் கனவு கன்னியாக வளம் வருபவர் பிரபல முன்னணி நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா.தெலுங்கில் கடந்த சில வருடங்களுக்கு முன்னர் பிரபல நடிகர் விஜய் தேவர்கொண்டா நடிப்பில் வெளியாகி பல இளசுகளின் மனதை கொ ள்ளை கொண்ட திரைப்படம் கீதா கோவிந்தம் இந்த படத்தின் தனது

சு ட்டித்தனமான நடிப்பு வ சீகரமான அழகால் பலரது மனதை வெகுவாக க வர்ந்தது மட்டுமின்றி திரையுலகில் தனக்கென தனி அடையாளத்தையும் பிரபலத்தையும் ஏற்படுத்தி கொண்டார்.

இந்த படத்தை தொடர்ந்து தமிழில் கார்த்தி நடிப்பில் வெளியான சுல்தான் படத்தின் தமிழ் மக்களிடையே தன்னை அறிமுகபடுத்தி கொண்டார்.இதையடுத்து சமீபத்தில் அல்லு அர்ஜுன் நட்டிப்பில் வெளிவந்த

நடிகை ராஷ்மிகா ச ரக்கு அ டித்துவிட்டு பா ர்ட்டியில் செம டான்ஸ் ஆடும் வீடியோ இணையதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.தமிழ் தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னணி நடிகையாக இருப்பவர் நடிகை ராஷ்மிகா மந்தனா .

தற்போது அவர் விஜய்யுடன் நடித்து வரும் ’வாரிசு’ திரைப்படம் மிகப் பெரிய எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.இந்த நிலையில் இந்த படத்தில் இடம்பெற்ற ஒரு பாடலின் வீடியோவை ராஷ்மிகா தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார்.அதில் அவர் ச ரக்கடித்துவிட்டு

பா ர்ட்டியில் தோழிகளுடன் செம டான்ஸ் ஆடும் காட்சிகள் உள்ளதை அடுத்து இந்த வீடியோவுக்கும் 5 லட்சத்துக்கும் அதிகமான லைக்ஸ் குவிந்துள்ளது.ராஸ்மிகா பாலிவுட்டில் வேற லெவல் க வர்ச்சி காட்டுவது ரசிகர்களுக்கு அ திர்ச்சியாக உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.